



BARAZA LA TAIFA LA ELIMU YA UFUNDI NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (NACTVET)



TAARIFA KWA UMMA

KUREJEA KWA HUDUMA YA NAMBA YA UTAMBUZI WA TUZO (AVN)

Baraza la Taifa la Elimu ya Ufundi na Mafunzo ya Ufundi Stadi (NACTVET) linapenda kuutaarifu umma kuwa maboresho ya Mfumo wa Namba ya Utambuzi wa Tuzo (Award Verification Number - AVN) yamekamilika.

Huduma ya AVN imerejea na inaendelea kutolewa kama kawaida kuanzia leo, **tarehe 17 Julai, 2026.**

Baraza linawashukuru wadau wote kwa uvumilivu na ushirikiano waliouonesha katika kipindi chote cha utekelezaji wa maboresho ya mfumo.

Imetolewa na Kitengo cha Mawasiliano na Masoko

NACTVET

17 Julai, 2026